รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: YM-K6-5025 โมดูลยูวีแอลอีดี
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ต่อรอง
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 10,000
ชื่อสินค้า: |
YM-K6-5025 โมดูลยูวีแอลอีดี |
พลัง: |
60W |
ขนาดโมดูล: |
50 มม.* 25 มม. * 2 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
50มม.*7มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
39-45V |
ปัจจุบัน: |
1-1.4A |
ชิป LED: |
epileds / lg / seoul |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
โมดูลแพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ชื่อสินค้า: |
YM-K6-5025 โมดูลยูวีแอลอีดี |
พลัง: |
60W |
ขนาดโมดูล: |
50 มม.* 25 มม. * 2 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
50มม.*7มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
39-45V |
ปัจจุบัน: |
1-1.4A |
ชิป LED: |
epileds / lg / seoul |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
โมดูลแพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ข้อดีของผลิตภัณฑ์
โมดูล UV LED กำลัง 60W รายละเอียดผลิตภัณฑ์
| กำลังไฟ | 60W |
| สี | UV |
| จำนวนหลอดไฟ | 6 ชิ้น |
| ประเภทไดโอด | 6565 smd |
| วัสดุเลนส์ไดโอด | ควอตซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | 60, 120 องศา |
| ขนาดโมดูล | 50 มม. * 25 มม. * 2 มม. |
| ขนาดแสงสว่าง | 50 มม. * 7 มม. |
| ความยาวคลื่น | 365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
| แรงดันไฟฟ้า | 39-45V |
| กระแสไฟฟ้า | 1-1.4A |
| วัสดุชิป | Seoul,LG,Epileds |
| กระบวนการห่อหุ้ม | โมดูลหลอดไฟห่อหุ้มด้วยเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
| วัสดุโมดูล | แผ่นทองแดง 2.0 มม. |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 15000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์ UV ต่างๆ การทาสี หมึก UV กาว UV และหน้าจอสัมผัส |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | เซินเจิ้น กวางตุ้ง จีน |
![]()
ของเราระบบบ่ม UV LEDมีการใช้งานอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมแก้ว อุตสาหกรรมตกแต่ง อุตสาหกรรมวัสดุก่อสร้าง
อุตสาหกรรมเฟอร์นิเจอร์ ฯลฯ
เหมาะสำหรับเครื่องพ่นอิงค์เจ็ทแบรนด์ต่างๆ เช่น Konika, Xaar, Ricoh และเครื่องพิมพ์ประเภทต่างๆ
รวมถึงเครื่องพิมพ์แบบแท่นพิมพ์ เครื่องพิมพ์แบบม้วน เครื่องพิมพ์หน้ากว้าง เครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ท เครื่องพิมพ์ดิจิทัล เครื่องพิมพ์โรตารี ฯลฯ
คำถามที่พบบ่อย
คำถามที่ 1: ฉลาก บรรจุภัณฑ์ การออกแบบผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถปรับแต่งได้หรือไม่?
ตอบ: ใช่ เรามีบริการปรับแต่งสำหรับสิ่งเหล่านี้
คำถามที่ 2: กำลังการผลิตต่อเดือนของคุณคือเท่าใด?
ตอบ: กำลังการผลิตโรงงานของเราคือ 10,000 ชุดระบบแสงสว่างต่อเดือน
คำถามที่ 3: ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำของคุณคือเท่าใด?
ตอบ: MOQ 2 ชุด แต่เราก็รับคำสั่งซื้อตัวอย่างสำหรับลูกค้าที่มีคุณภาพ
คำถามที่ 4: ฉันสามารถรับตัวอย่างเพื่อตรวจสอบคุณภาพได้หรือไม่?
ตอบ: ใช่ เรามีตัวอย่างให้
คำถามที่ 5: ระยะเวลารอคอยนานเท่าใด?
ตอบ: สำหรับคำสั่งซื้อตัวอย่าง 3-5 วัน สำหรับคำสั่งซื้อจำนวนมาก 9-15 วัน
คำถามที่ 6: อายุการใช้งานของระบบแสงสว่างของคุณคือเท่าใด?
ตอบ: ระบบแสงสว่างของเราสามารถทำงานได้อย่างน้อย 3 ปี หลอดไฟเหล่านี้ควรเปลี่ยนเป็นประจำ
คำถามที่ 7: คุณจะรับประกันคุณภาพได้อย่างไร?
ตอบ: ทีมตรวจสอบคุณภาพผลิตภัณฑ์ระดับมืออาชีพรับประกันอัตราข้อบกพร่องของคำสั่งซื้อ มิฉะนั้นเราจะรับผิดชอบเต็มที่
ตามระบบสนับสนุนหลังการขายที่สมบูรณ์ของเรา
คำถามที่ 8: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
ตอบ: เงื่อนไขการชำระเงินแตกต่างกันไปในแต่ละประเทศ โดยทั่วไป 70% T/T ล่วงหน้า 30% ยอดคงเหลือก่อนจัดส่ง
หากคุณมีความต้องการอื่น โปรดติดต่อเราเพื่อรับโซลูชันที่ดีที่สุด
Umi@ymleduv.com , ขอบคุณที่ให้ความสนใจ