รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: โมดูล UV LED 260120
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 100000
ชื่อสินค้า: |
โมดูลยูวีแอลอีดี 260120 |
พลัง: |
600W |
ขนาดโมดูล: |
260 มม. * 120 มม. * 2.0 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
195มม.*94มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
68-76V |
ปัจจุบัน: |
5-7ก |
ชิป LED: |
LG/Epileds/ โซล |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
แพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ชื่อสินค้า: |
โมดูลยูวีแอลอีดี 260120 |
พลัง: |
600W |
ขนาดโมดูล: |
260 มม. * 120 มม. * 2.0 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
195มม.*94มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
68-76V |
ปัจจุบัน: |
5-7ก |
ชิป LED: |
LG/Epileds/ โซล |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
แพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
โมดูล UV LED 600W โมดูลไฟ LED หลอด UV LED โคมไฟบ่ม UV LED โมดูล COB LED
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โมดูล UV LED 260120 |
| กำลังไฟ | 600W |
| สี | UV |
| จำนวนหลอดไฟ | 200 ชิ้น |
| ประเภทไดโอด | 3535 smd |
| วัสดุเลนส์ของไดโอด | ควอตซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | 60 องศา |
| ขนาดโมดูล | 260 มม. * 120 มม. * 2.0 มม. |
| ขนาดส่องสว่าง | 195 มม. * 94 มม. |
| ความยาวคลื่น | 365 นาโนเมตร, 385 นาโนเมตร, 395 นาโนเมตร, 405 นาโนเมตร |
| แรงดันไฟฟ้า | 68-76V |
| กระแสไฟฟ้า | 5-7A |
| วัสดุชิป | LG, Seoul, Epileds |
| กระบวนการห่อหุ้ม | การห่อหุ้มเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
| วัสดุโมดูล | แผ่นทองแดง 2.0 มม. |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | การพิมพ์ UV, สี, หมึก UV, กาว UV และหน้าจอสัมผัส |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน |
ทำไมต้องเลือกเรา
1) ราคาดี
เราเสนอราคาขายตรงจากโรงงาน
2) การประกันคุณภาพ
เรามีทีม R&D ของเราเอง ทุกผลิตภัณฑ์มีการทดสอบอย่างมืออาชีพก่อนจัดส่ง
3) บริการที่กำหนดเอง
เราสามารถปรับแต่งผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณ
คำถามที่พบบ่อย
Q1. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดสามารถปรับแต่งได้หรือไม่?
A: เราเป็นโรงงานผลิตหลอด UV LED, ระบบ UV LED ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราสามารถผลิตได้ตามรายละเอียดที่คุณให้มา
Q2. บรรจุภัณฑ์ภายนอกของผลิตภัณฑ์คืออะไร?
A: บรรจุภัณฑ์กล่องหรือบรรจุภัณฑ์ไม้
Q3. รอบการประมวลผล?
A: บางผลิตภัณฑ์เรามีในสต็อก โดยปกติจะต้องใช้เวลาประมาณ 3-15 วันในการผลิต
Q4. ปริมาณการสั่งซื้อ?
A: หลอด UV ที่ปรับแต่งเอง โดยปกติคือ 1 ชิ้น
Q5. คุณทดสอบสินค้าทั้งหมดของคุณก่อนจัดส่งหรือไม่?
A: ใช่ เรามีการทดสอบ 100% ก่อนจัดส่ง
ควรให้ความสนใจกับการบัดกรี UV LED กำลังสูง:
1) เวลาบัดกรีไม่ควรเกิน 3 วินาที
2) อุณหภูมิบัดกรีควรน้อยกว่า 260 องศาเซลเซียส
3) เมื่อบัดกรี ให้แยกขั้วบวกและขั้วลบ และหลีกเลี่ยงเลนส์เพื่อป้องกันความเสียหายต่อเลนส์
4) ทำมาตรการระบายความร้อนให้ดี โดยเฉพาะ UVLED กำลังสูง ให้แน่ใจว่ามีพื้นที่หม้อน้ำเพียงพอเท่าที่จะทำได้
5) เพื่อยืดอายุการใช้งานของไดโอดเปล่งแสงอัลตราไวโอเลต ขอแนะนำให้ใช้แหล่งจ่ายไฟขับแบบกระแสคงที่หรือ IC ที่เสถียรแทนแหล่งจ่ายไฟขับแบบแรงดันคงที่หรือ IC
หากคุณมีความต้องการอื่น ๆ โปรดติดต่อเราเพื่อจัดหาโซลูชันที่ดีที่สุดให้คุณ
Umi@ymleduv.com , ขอขอบคุณที่ให้ความสนใจ