รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: โมดูล LED UV 4513
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 100000
ชื่อสินค้า: |
โมดูลยูวีแอลอีดี 4513 |
พลัง: |
40W |
ขนาดโมดูล: |
45มม.*13มม.*2.0มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
33มม.*6.5มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
26-30V |
ปัจจุบัน: |
1-1.5A |
ชิป LED: |
เป็นทางเลือก (LG/ EPILEDS/ SEOUL) |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
แพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ชื่อสินค้า: |
โมดูลยูวีแอลอีดี 4513 |
พลัง: |
40W |
ขนาดโมดูล: |
45มม.*13มม.*2.0มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
33มม.*6.5มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
26-30V |
ปัจจุบัน: |
1-1.5A |
ชิป LED: |
เป็นทางเลือก (LG/ EPILEDS/ SEOUL) |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
แพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
โมดูล UV LED 40W 6565 10W โมดูล UV LED ชิปหลอด
| ชื่อสินค้า | โมดูล LED UV 4513 |
| พลัง | 40W |
| สี | สาย UV |
| จํานวนหลอดไฟ | 4 ชิ้น |
| ประเภทไดโอเดส | 6565/6868 smd |
| วัสดุของเลนส์ของไดโอเดส | ควาร์ทซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | 60 องศา |
| ขนาดโมดูล | 45mm*13mm*2.0mm |
| ขนาดแสง | 33 มิลลิเมตร * 6.5 มิลลิเมตร |
| ความยาวคลื่น | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| โวลเตชั่น | 26-30V |
| ปัจจุบัน | 1-1.5A |
| วัสดุชิป | LG, ซีอูล, อีพีเลดส์ |
| กระบวนการบรรจุ | แพคเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
| วัสดุโมดูล | 2.0 มิลลิเมตร สับสราททองแดง |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์ UV, การทาสี, |
| สถานที่เกิด | เชียงใหม่ กวางดง จีน |
![]()
FAQ
Q1. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดสามารถปรับปรุงได้หรือไม่?
A:ใช่ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราสามารถทําโดยรายละเอียดที่คุณให้
Q2. การบรรจุของผลิตภัณฑ์ด้านนอกคืออะไร?
A: การบรรจุกระดาษกล่องหรือบรรจุไม้
Q3. วงจรการประมวลผล?
ตอบ: บางผลิตภัณฑ์ที่เรามีในคลัง5-12วันที่ทํา
Q4: การรับประกันของคุณคืออะไร?
หนึ่งการรับประกัน 1 ปี
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดจะถูกทดสอบก่อนการส่ง
Q5: มันโอเคที่จะพิมพ์โลโก้ของฉันบนระบบการรักษา UV LED?
ใช่ครับ กรุณาแจ้งเราอย่างเป็นทางการ ก่อนการผลิต
Q6: คุณมีใบรับรองอะไร?
A: การยืนยันตัวจริงของ CE, RoHS, SGS ได้ผ่านไปแล้ว
Q7:What คืออายุการใช้งานของ LED UVLแอมเปอร์?
A:รายการอายุมากกว่า20000 ชั่วโมง
ประเด็นที่ต้องการความสนใจ
ขอเตือนด้วยความอบอุ่น เพื่อให้ผลิตภัณฑ์ของเราทํางานได้ดีที่สุด,และลด
ความผิดพลาดของลูกค้าเมื่อใช้สินค้า โปรดให้ความสนใจ:
1) ระยะเวลาการปั่นไม่ควรเกิน 3S
2) อุณหภูมิการผสมควรต่ํากว่า 260 องศาเซลเซียส
3) การเชื่อมแบบแบบกลับอัดได้เพียงครั้งเดียว
4) เมื่อเชื่อม, การแยก polarity โบสิตและลบ, และหลีกเลี่ยงเลนส์เพื่อหลีกเลี่ยงความเสียหายของเลนส์.
5) ทํางานที่ดีของมาตรการระบายความร้อน โดยเฉพาะแรงสูง UVLED เท่าที่เป็นไปได้เพื่อให้แน่ใจว่าพื้นที่ระบายความร้อนที่เพียงพอ
หากคุณมีความต้องการอื่นๆ กรุณาติดต่อเรา เพื่อให้คุณได้คําตอบที่ดีที่สุด
อูมิ@ยมเลดูฟ.คอมขอบคุณที่ให้ความสนใจ