รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: โมดูล LED UV 4040
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 100000
ชื่อสินค้า: |
โมดูลยูวี LED 4040 |
พลัง: |
20W |
ขนาดโมดูล: |
40มม.*40มม.*2.0มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
14มม.*6.5มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
13-15V |
ปัจจุบัน: |
1-1.5A |
ชิป LED: |
LG / Epileds / โซล |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
ลูกปัดโคมไฟเลนส์ควอทซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ชื่อสินค้า: |
โมดูลยูวี LED 4040 |
พลัง: |
20W |
ขนาดโมดูล: |
40มม.*40มม.*2.0มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
14มม.*6.5มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
13-15V |
ปัจจุบัน: |
1-1.5A |
ชิป LED: |
LG / Epileds / โซล |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
ลูกปัดโคมไฟเลนส์ควอทซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
โมดูล UV LED 20W UV LED การรักษา LED โมดูล แสงแควร์ตซ์เลนส์หลอดไฟ
| ชื่อสินค้า | โมดูล LED UV 4040 |
| พลัง | 20W |
| สี | สาย UV |
| จํานวนหลอดไฟ | 2 ชิ้น |
| ประเภทไดโอเดส | 6565-6868 smd |
| วัสดุของเลนส์ของไดโอเดส | ควาร์ทซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | 60 องศา |
| ขนาดโมดูล | 40mm*40mm*2.0mm |
| ขนาดแสง | 14 มิลลิเมตร * 6.5 มิลลิเมตร |
| ความยาวคลื่น | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| โวลเตชั่น | 13-15V |
| ปัจจุบัน | 1-1.5A |
| วัสดุชิป | LG, ซีอูล, อีพีเลดส์ |
| กระบวนการบรรจุ | กล่องเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
| วัสดุโมดูล | 2.0 มิลลิเมตร สับสราททองแดง |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์ UV, การทาสี, |
| สถานที่เกิด | เชียงใหม่ กวางดง จีน |
![]()
FAQ
Q1. คุณเป็นโรงงาน?
ตอบ: ใช่! เราเป็นโรงงานในเมืองเชนเจน, และเรามีทีมงานมืออาชีพของแรงงาน, นักออกแบบและผู้ตรวจสอบ.
Q2. การรับประกันคืออะไร?
ตอบ: ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดสามารถรับประกันได้ 1 ปี หากมีชิ้นส่วนที่เสียหายในการรับประกัน เราสามารถจัดส่งชิ้นส่วนฟรี
แต่คุณจําเป็นต้องส่งแสง UV LED และไฟฟ้าหรือเครื่องทําน้ําเย็น
Q3. เราสามารถปรับเปลี่ยนสินค้าได้หรือไม่?
A: ใช่! เราสามารถผลิตผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณ
Q4. ช่วงเวลาการชําระเงินปกติของคุณสําหรับคําสั่งคืออะไร?
A: เว็บไซต์การค้าต่างประเทศ การสั่งซื้อการประกันการค้า T/T, PAYPAL, WESTERN UNION, BANK TRANSFER VISA/MASTERCARD เป็นต้น
Q5. สินค้าคุณรับประกันกี่ปี?
ตอบ: เราให้การรับประกัน 1 ปี หากเกิดปัญหาในช่วงการรับประกัน
กรุณาติดต่อเรา และเราจะเปลี่ยนหรือซ่อมแซมสําหรับคุณ
Q6. ผมใส่โลโก้ผมบนมันได้ไหม?
ตอบ: แน่นอน โลโก้สามารถทําตามความต้องการของคุณได้ เมื่อคุณถึง MOQ ของเรา
Q7. สามารถปรับความเข้มข้นของ UV ได้หรือไม่?
ตอบ: ใช่ ความเข้มข้นสามารถปรับได้ 0-100% เราออกแบบให้แตกต่างกัน
Q8. คุณต้องการกี่วันในการเตรียมการสั่งซื้อ?
A: เราต้องการ 3-7 วันสําหรับการสั่งซื้อปกติ, วงจรผลิตภัณฑ์ที่กําหนดเองคือ 15-20 วัน.
ประเด็นที่ต้องการความสนใจ
คําแนะนําที่อบอุ่น เพื่อให้ผลิตภัณฑ์ของเรามีผลงานที่ดีที่สุดและลดความล้มเหลวของลูกค้าในการใช้ผลิตภัณฑ์
1) ระหว่างกระบวนการใช้งานทั้งหมด คนทุกคนที่สัมผัสโดยตรงกับ UVLED ควรใช้มาตรการป้องกันและกําจัดไฟฟ้าสแตติกและอย่าแตะกับไดโอเดสส่งแสง UV โดยตรงด้วยมือ.
2) ในการปั่น ควรใส่ใจเวลาและอุณหภูมิปั่น และแยกขั้วขั้วบวกและลบ
3) ปริมาตรไฟฟ้า เช่น กระแสไฟฟ้าและความแรงเครียด ไม่ควรเกินค่าปริมาตรฐาน
ควรใส่ใจในการเชื่อม LED UV พลังงานสูง:
1) ระยะเวลาการปั่นไม่ควรเกิน 3S
2) อุณหภูมิการผสมควรต่ํากว่า 260 องศาเซลเซียส
3) การเชื่อมแบบแบบกลับอัดได้เพียงครั้งเดียว
4) เมื่อเชื่อม, การแยก polarity โบสิตและลบ, และหลีกเลี่ยงเลนส์เพื่อหลีกเลี่ยงความเสียหายของเลนส์.
5) ทํางานที่ดีของมาตรการระบายความร้อน โดยเฉพาะแรงสูง UVLED เท่าที่เป็นไปได้เพื่อให้แน่ใจว่าพื้นที่ระบายความร้อนที่เพียงพอ
6) เพื่อขยายอายุการใช้งานของไดโอเดสปล่อยแสงอัลตราไวโอเล็ตแนะนําให้ใช้เครื่องพลังงานขับเคลื่อนปัจจุบันคงที่ที่มั่นคง หรือ IC แทนเครื่องพลังงานขับเคลื่อนความแรงดันคงที่ หรือ IC.
หากคุณมีความต้องการอื่นๆ กรุณาติดต่อเรา เพื่อให้คุณได้คําตอบที่ดีที่สุด
อูมิ@ยมเลดูฟ.คอมขอบคุณที่ให้ความสนใจ