รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: YM-K5-5020 โมดูลยูวีแอลอีดี
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ต่อรอง
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 100000
ชื่อสินค้า: |
YM-K5-5020 โมดูลยูวีแอลอีดี |
พลัง: |
50W |
ขนาดโมดูล: |
50 มม.* 20 มม. * 2 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
50มม.*7มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
32.5-37.5V |
ปัจจุบัน: |
1-1.4A |
ชิป LED: |
epileds / lg / seoul |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
โมดูลแพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ชื่อสินค้า: |
YM-K5-5020 โมดูลยูวีแอลอีดี |
พลัง: |
50W |
ขนาดโมดูล: |
50 มม.* 20 มม. * 2 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
50มม.*7มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
32.5-37.5V |
ปัจจุบัน: |
1-1.4A |
ชิป LED: |
epileds / lg / seoul |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
โมดูลแพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ข้อดีของผลิตภัณฑ์
1. ในด้านการพ่นสี: การพ่นสีเคสโทรศัพท์ทั่วไป, การพ่นสีเคสเครื่องสำอาง, การพ่นสีพลาสติกสำหรับ MP3 ขนาดเล็ก
เปลือกเครื่องใช้ในครัวเรือนและวัสดุอื่นๆ
2. การพิมพ์: การพิมพ์สกรีน, การพิมพ์ออฟเซ็ต, การพิมพ์ 5 สี ฯลฯ ใช้หลอด UV curing ในการอบแห้งหมึก UV
3. ในอุตสาหกรรมรองเท้า คือการใช้รังสีอัลตราไวโอเลตส่องไปยังวัสดุบนพื้นรองเท้า
ทำให้เกิดปฏิกิริยาเคมีและสร้างความยึดเกาะที่ดีระหว่างกาวกับพื้นรองเท้าและส่วนบน
4. ในอุตสาหกรรมไม้ ใช้สำหรับการอบสีเคลือบ UV บนพื้นผิว เนื่องจากประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม
ของสารเคลือบ UV (เช่น วานิช) ในด้านต่างๆ เช่น ทนต่อการสึกหรอ, ทนต่อการเสียดสี, ทนต่อกรดและด่าง,
ทนต่อสภาพอากาศ ฯลฯ
5. การขัดเงางานฝีมือ: ตราบใดที่พื้นผิวของงานฝีมือได้รับการแปรรูปด้วยน้ำยาขัดเงา UV ก็สามารถใช้หลอด UV ได้
โมดูล LED UV 36W รายละเอียดผลิตภัณฑ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์ |
YM-K5-5020 โมดูล LED UV |
| กำลังไฟ | 50W |
| สี | UV |
| จำนวนหลอดไฟ | 5 ชิ้น |
| ประเภทไดโอด | 6565 smd |
| วัสดุเลนส์ของไดโอด | ควอตซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | 60, 120 องศา |
| ขนาดโมดูล | 50 มม. * 20 มม. * 2 มม. |
| ขนาดส่องสว่าง | 50 มม. * 7 มม. |
| ความยาวคลื่น | 365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
| แรงดันไฟฟ้า | 32.5-37.5V |
| กระแสไฟฟ้า | 1-1.4A |
| วัสดุชิป | Seoul,LG,Epileds |
| กระบวนการห่อหุ้ม | โมดูลหลอดไฟห่อหุ้มเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
| วัสดุโมดูล | แผ่นทองแดง 2.0 มม. |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 15000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์ UV, การทาสี, หมึก UV, กาว UV และหน้าจอสัมผัส |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน |
![]()
ระบบอบแห้งด้วย LED UV ของเรามีการใช้งานอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมแก้ว, อุตสาหกรรมตกแต่ง, อุตสาหกรรมวัสดุก่อสร้าง,อุตสาหกรรมเฟอร์นิเจอร์ ฯลฯ
เหมาะสำหรับเครื่องพ่นอิงค์เจ็ทแบรนด์ต่างๆ เช่น Konika, Xaar, Ricoh และเครื่องพิมพ์ประเภทต่างๆ
รวมถึงเครื่องพิมพ์แบบ Flatbed, เครื่องพิมพ์แบบ Roll to Roll, เครื่องพิมพ์หน้ากว้าง, อิงค์เจ็ท, เครื่องพิมพ์ดิจิทัล, เครื่องพิมพ์โรตารี ฯลฯ
คำถามที่พบบ่อย
คำถามที่ 1
ชิป LED ของคุณคืออะไร?คำตอบ: เราใช้ชิป LED ของเกาหลี LG,
Seoul, ไต้หวัน Epileds สำหรับแบรนด์ชิป LEDคำถามที่ 2 อายุการใช้งานของ UV LED คือเท่าใด?
คำตอบ: อายุการใช้งานของชิป LED คือ 20,000 ชั่วโมงตามทฤษฎี หากคุณดูแลรักษาอย่างดีระหว่างการใช้งาน โดยทั่วไปสามารถใช้งานได้ 3-5 ปี
คำถามที่ 3 การรับประกันคืออะไร?
คำตอบ: ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดสามารถรับประกันได้เป็นเวลาหนึ่งปี หากชิ้นส่วนใดเสียหายภายในระยะเวลาการรับประกัน เราสามารถจัดหาชิ้นส่วนให้ฟรี แต่คุณต้องส่งหลอดไฟ LED UV และแหล่งจ่ายไฟหรือเครื่องทำน้ำเย็นกลับมา ชิ้นส่วนอื่นๆ ไม่จำเป็นต้องส่งกลับ
คำถามที่ 4 เราสามารถปรับแต่งผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
คำตอบ: ได้! เราสามารถผลิตสินค้าตามความต้องการของคุณได้
คำถามที่ 5 เงื่อนไขการชำระเงินปกติสำหรับการสั่งซื้อของคุณคืออะไร?
คำตอบ:
แพลตฟอร์มการค้าต่างประเทศ. T/T, PAYPAL, WESTERN UNION, BANK TRANSFER VISA/MASTERCARD ฯลฯ สามารถให้เงื่อนไขการชำระเงินเพิ่มเติมได้หากคุณมีความต้องการอื่น โปรดติดต่อเราเพื่อรับโซลูชันที่ดีที่สุด
Umi@ymleduv.com