รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: โมดูล LED UV 4513
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ต่อรอง
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 100000
ชื่อสินค้า: |
โมดูลยูวีแอลอีดี 4513 |
พลัง: |
40W |
ขนาดโมดูล: |
45มม.*13มม.*2.0มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
33มม.*6.5มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
26-30V |
ปัจจุบัน: |
1-1.5A |
ชื่อสินค้า: |
โมดูลยูวีแอลอีดี 4513 |
พลัง: |
40W |
ขนาดโมดูล: |
45มม.*13มม.*2.0มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
33มม.*6.5มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
26-30V |
ปัจจุบัน: |
1-1.5A |
โมดูล UV LED 40W 6565 ชิป UV LED 10W ลูกปัดโคมไฟ 365nm 385nm 395nm 405nm
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โมดูล UV LED 4513 |
| กำลังไฟ | 40W |
| สี | UV |
| จำนวนลูกปัดโคมไฟ | 4 ชิ้น |
| ประเภทไดโอด | 6565/6868 smd |
| วัสดุเลนส์ของไดโอด | ควอตซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | 60 องศา |
| ขนาดโมดูล | 45 มม. * 13 มม. * 2.0 มม. |
| ขนาดส่องสว่าง | 33 มม. * 6.5 มม. |
| ความยาวคลื่น | 365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
| แรงดันไฟฟ้า | 26-30V |
| กระแสไฟฟ้า | 1-1.5A |
| วัสดุชิป | LG, Seoul, Epileds |
| กระบวนการห่อหุ้ม | การห่อหุ้มเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
| วัสดุโมดูล | แผ่นทองแดง 2.0 มม. |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์ UV ต่างๆ การทาสี |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | เซินเจิ้น กวางตุ้ง จีน |
![]()
![]()
![]()
คำถามที่พบบ่อย
คำถามที่ 1 คุณเป็นโรงงานหรือไม่?
A: ใช่! เราเป็นโรงงานในเซินเจิ้น เราผลิตผลิตภัณฑ์ UV LED มากว่า 11 ปี
คำถามที่ 2 ผลิตภัณฑ์หลักของคุณคืออะไร?
A: ลูกปัดโคมไฟ UV LED; โมดูล UV LED; หลอด UV LED เดี่ยว และอุปกรณ์ UV
คำถามที่ 3 คุณมีข้อจำกัด MOQ สำหรับคำสั่งซื้อไฟ LED หรือไม่?
ไม่มี! หนึ่งชิ้นก็รับได้
คำถามที่ 4 เราสามารถปรับแต่งผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
A: ใช่! เราสามารถผลิตตามความต้องการหรือแบบทางเทคนิคของคุณได้
คำถามที่ 5 คุณภาพของ LED เป็นอย่างไร?
A: โปรดอย่ากังวลเกี่ยวกับคุณภาพ บริษัทของเราเป็นผู้ผลิต LED รายใหญ่ในประเทศจีน
การชำระเงินสามารถเป็นการทำธุรกรรม T/T / การชำระเงินผ่านแพลตฟอร์มการค้า
ข้อควรระวัง
คำเตือนที่อบอุ่น เพื่อให้ผลิตภัณฑ์ของเราแสดงประสิทธิภาพที่ดีที่สุด, และเพื่อลด
ความล้มเหลวของลูกค้าเมื่อใช้ผลิตภัณฑ์ โปรดใส่ใจ:
1) เวลาในการบัดกรีไม่ควรเกิน 3 วินาที;
2) อุณหภูมิในการบัดกรีควรต่ำกว่า 260 องศาเซลเซียส
3) อนุญาตให้บัดกรีแบบ Reflow ได้เพียงครั้งเดียว
หากคุณมีความต้องการอื่น โปรดติดต่อเราเพื่อจัดหาโซลูชันที่ดีที่สุดให้กับคุณ