รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: YM-K5-5020 โมดูลยูวีแอลอีดี
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ต่อรอง
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 100000
ชื่อสินค้า: |
YM-K5-5020 โมดูลยูวีแอลอีดี |
พลัง: |
50W |
ขนาดโมดูล: |
50 มม.* 20 มม. * 2 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
50มม.*7มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
32.5-37.5V |
ปัจจุบัน: |
1-1.4A |
ชิป LED: |
epileds / lg / seoul |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
โมดูลแพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ชื่อสินค้า: |
YM-K5-5020 โมดูลยูวีแอลอีดี |
พลัง: |
50W |
ขนาดโมดูล: |
50 มม.* 20 มม. * 2 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
50มม.*7มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
32.5-37.5V |
ปัจจุบัน: |
1-1.4A |
ชิป LED: |
epileds / lg / seoul |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
โมดูลแพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ข้อดีของสินค้า
รายละเอียดผลิตภัณฑ์ โมดูล LED UV 36W
| ชื่อสินค้า |
YM-K5- 5020 โมดูล LED UV |
| พลัง | 50W |
| สี | สาย UV |
| จํานวนหลอดไฟ | 5 ชิ้น |
| ประเภทไดโอเดส | 6565 smd |
| วัสดุของเลนส์ของไดโอเดส | ควาร์ทซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | 60, 120 องศา |
| ขนาดโมดูล | 50mm*20mm*2mm |
| ขนาดแสง | 50mm*7mm |
| ความยาวคลื่น | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| โวลเตชั่น | 32.5-37.5V |
| ปัจจุบัน | 1-1.4A |
| วัสดุชิป | โซลเอลจีอาการปวด |
| กระบวนการบรรจุ | โคมไฟโมดูลกระจกควอตซ์อุณหภูมิสูง |
| วัสดุโมดูล | 2.0 มิลลิเมตร สับสราททองแดง |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 15000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์ UV หลากหลาย, การสี, สี UV, ผสม UV, และจอสัมผัส |
| สถานที่เกิด | เชียงใหม่ กวางดง จีน |
![]()
ของเราระบบการบํารุงความแข็ง UV LEDใช้กันอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมแก้ว, อุตสาหกรรมตกแต่ง, อุตสาหกรรมวัสดุก่อสร้าง
อุตสาหกรรมเฟอร์นิเจอร์ เป็นต้น
มันเหมาะสําหรับชนิดของเครื่องฉีดกระจายหมึกแบรนด์ เช่น Konika, Xaar, Ricoh, และชนิดของเครื่องพิมพ์
รวมทั้งเครื่องพิมพ์แบบ flatbed เครื่องพิมพ์แบบม้วนต่อม้วน เครื่องพิมพ์รูปแบบกว้าง เครื่องพิมพ์แบบ inkjet เครื่องพิมพ์ดิจิตอล เครื่องพิมพ์แบบหมุน เป็นต้น
FAQ
Q1.ชิป LED ของคุณคืออะไร?
A: เราใช้คือเกาหลี LG,โซลไทวานี เผยถึงแบรนด์ชิป LED
Q2. อายุการใช้งานของ UV LED คือเท่าไหร่?
ตอบ: ระยะเวลาใช้งานของชิป LED ในทฤษฎีคือ 20,000 ชั่วโมง หากคุณดูแลมันระหว่างการใช้งาน ปกติมันสามารถใช้ได้ 3-5 ปี
Q3. วงจรการประมวลผล?
A: บางผลิตภัณฑ์ที่เรามีในคลัง. โคมไฟ UV ปกติต้องประมาณ 5-10days เพื่อทํา.
เราจะทําหลอดยูวีได้เร็วที่สุด ระบบการรักษายูวีของเราต้องการประมาณ 7-15 วันเพื่อเตรียม
อุปกรณ์เสริม UV ใช้เวลาประมาณ 1-7 วันในการเตรียม
Q4. เราสามารถปรับเปลี่ยนสินค้าได้หรือไม่?
A: ใช่! เราสามารถผลิตผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณ
คําถามที่ 5 ช่องทางการชําระเงินปกติของคุณสําหรับคําสั่งคืออะไร?
A:พล็อตการค้าต่างประเทศ. T / T, PAYPAL, WESTERN UNION, BANK TRANSFER VISA/MASTERCARD เป็นต้น
หากคุณมีความต้องการอื่นๆ กรุณาติดต่อเรา เพื่อให้คุณได้คําตอบที่ดีที่สุด
อูมิ@ยมเลดูฟ.คอม ขอบคุณที่ให้ความสนใจ