รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: โมดูลแสงยูวี 142120
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ต่อรองจัดการ
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 100000
ชื่อสินค้า: |
โมดูลแสงยูวี 142120 |
พลัง: |
1600W |
ขนาดโมดูล: |
142 มม.*120 มม.*2.0 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
142มม.*107มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
71-80V |
ปัจจุบัน: |
13-18ก |
ชิป LED: |
Epileds-LG-โซล |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
โมดูลยูวีแพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60, 120 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ชื่อสินค้า: |
โมดูลแสงยูวี 142120 |
พลัง: |
1600W |
ขนาดโมดูล: |
142 มม.*120 มม.*2.0 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
142มม.*107มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
71-80V |
ปัจจุบัน: |
13-18ก |
ชิป LED: |
Epileds-LG-โซล |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
โมดูลยูวีแพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60, 120 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
โมดูลแสง UV กำลังสูง 1600W แหล่งกำเนิดแสงพื้นผิวกระจุกตัวสำหรับการบ่ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โมดูลแสง UV 142120 |
| กำลังไฟ | 1600W |
| สี | UV |
| จำนวนหลอด | 546 ชิ้น |
| ประเภทไดโอด | 3535 smd |
| วัสดุเลนส์ของไดโอด | ซิลิกาเจล หรือ ควอตซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | 60, 120 องศา |
| ขนาดโมดูล | 142 มม. * 120 มม. * 2.0 มม. |
| ขนาดส่องสว่าง | 142 มม. * 107 มม. |
| ความยาวคลื่น | 365 นาโนเมตร, 385 นาโนเมตร, 395 นาโนเมตร, 405 นาโนเมตร |
| แรงดันไฟฟ้า | 71-80V |
| กระแสไฟฟ้า | 13-18A |
| วัสดุชิป | Seoul,LG,Epileds |
| กระบวนการห่อหุ้ม | โมดูลห่อหุ้มเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
| วัสดุโมดูล | แผ่นทองแดง 2.0 มม. |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในการพิมพ์ UV, การทาสี, หมึก UV, กาว UV และหน้าจอสัมผัส |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน |
![]()
คำถามที่พบบ่อย
คำถามที่ 1 บริษัทของคุณเป็นผู้ผลิตหรือผู้จัดจำหน่าย?
A. เราเป็นบริษัทผู้ผลิตที่ตั้งอยู่ในเซินเจิ้น ในช่วง 7 ปีที่ผ่านมา เราได้ผลิตและพัฒนาผลิตภัณฑ์ UV LED
คำถามที่ 2 เราสามารถปรับแต่งผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
A. ได้! เราสามารถผลิตตามความต้องการหรือแบบทางเทคนิคของคุณ
คำถามที่ 3 ผลิตภัณฑ์หลักของคุณคืออะไร?
A. หลอด LED UV; โมดูล LED UV; แสงเดี่ยว LED UV
คำถามที่ 4ฉันจะทราบได้อย่างไรว่าความยาวคลื่นใดเหมาะสมกับฉัน?
A.โดยปกติความยาวคลื่นของหลอด UV LED จะอยู่ระหว่าง 365-405 นาโนเมตร เครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ทใช้ 395 นาโนเมตร
เครื่องพิมพ์ใช้ 385/395 นาโนเมตร การบ่มกาว UV ต้องการ 365 นาโนเมตร
คำถามที่ 5วิธีการชำระเงินใดที่ยอมรับได้ และจะใช้เวลานานเท่าใดในการจัดส่ง?
A.เรามีนโยบายการจัดส่ง 3-10 วัน ขึ้นอยู่กับสถานที่จัดส่งและปริมาณการสั่งซื้อ
การทำธุรกรรม T/T/การชำระเงินผ่านแพลตฟอร์มเป็นวิธีการชำระเงินที่ยอมรับได้
คำถามที่ 6หากฉันสั่งซื้อในปริมาณมาก ฉันจะได้รับส่วนลดหรือไม่?
A.ใช่ เราจะเสนอราคาขายส่งให้คุณหากคุณสั่งซื้อจำนวนมาก
คำถามที่ 7ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร?
A.โปรดฝากคำถามไว้ แล้วพนักงานขายจะติดต่อกลับภายใน 24 ชั่วโมงในวันทำการ
คำถามที่ 8สามารถปรับความเข้มของ UV ได้หรือไม่?
A.ใช่ ความเข้มสามารถปรับได้ 0-100% เราได้ออกแบบระบบหรี่แสงที่แตกต่างกันสำหรับผลิตภัณฑ์ที่แตกต่างกัน
คำถามที่ 9อายุการใช้งานของ UV LED คือเท่าใด?
A.อายุการใช้งานของชิป LED คือ 20,000 ชั่วโมง หากคุณดูแลระหว่างการใช้งาน โดยทั่วไปสามารถใช้งานได้ 2-3 ปี
คำถามที่ 10YuanMing สามารถเสนออะไรได้บ้าง?
A.ผลิตภัณฑ์ของเราครอบคลุมหลากหลาย เราสามารถเสนออาร์เรย์ LED กำลังสูง (1-100W), COB LED, EPILEDs, โมดูล LED,
หลอด LED, UV LED กำลังสูงสำหรับการบ่ม และโซลูชันการใช้งาน UV LED ทั้งหมด
หากคุณมีความต้องการอื่น ๆ โปรดติดต่อเราเพื่อรับโซลูชันที่ดีที่สุด