รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: โมดูล COB LED UV 160W-7027
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: การเจรจา
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T
สามารถในการผลิต: 100,000
ชื่อสินค้า: |
YM-160W-7027 |
พลัง: |
โมดูลกำลังไฟสูง 160W |
แรงดันไฟฟ้า: |
20.4-22.8V |
ปัจจุบัน: |
4.5-6.3a |
พิมพ์: |
ยูวีแอลอีดี |
สีเปล่งแสง: |
ยูวี |
ชื่อสินค้า: |
YM-160W-7027 |
พลัง: |
โมดูลกำลังไฟสูง 160W |
แรงดันไฟฟ้า: |
20.4-22.8V |
ปัจจุบัน: |
4.5-6.3a |
พิมพ์: |
ยูวีแอลอีดี |
สีเปล่งแสง: |
ยูวี |
ข้อดี ของ โมดูล COB UV LED 160W-7027 :
รายละเอียดของโมดูล COB UV LED:
| ชื่อสินค้า | โมดูล COB UV LED 7027 |
| พลัง | 160W |
| สี | สาย UV |
| จํานวนหลอดไฟ | 54 ชิ้น |
| ประเภทไดโอเดส | COB smd |
| วัสดุของเลนส์ของไดโอเดส | ควาร์ทซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | 120 องศา |
| ขนาดโมดูล | 70mm*27mm |
| ความยาวคลื่น | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| โวลเตชั่น | 20.4-22.8V |
| ปัจจุบัน | 4.5-6.3A |
| วัสดุชิป | อีพีเลด |
| กระบวนการบรรจุ | แพคเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง COB Module |
| วัสดุโมดูล | 2.5 มิลลิเมตร COB สับสราททองแดง |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000-30000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์ UV, การทาสี, |
| สถานที่เกิด | เชียงใหม่ กวางดง จีน |
Aปริมาณ of COBโมดูล LED UV
โมดูล COB UV LED ใช้เป็นหลักในสาขาทางการแพทย์ชีววิทยา การตรวจสอบการปลอมแปลง การทําความสะอาด (น้ํา อากาศ เป็นต้น) การเก็บข้อมูลคอมพิวเตอร์การใช้งานใหม่จะยังคงปรากฏเพื่อแทนที่เทคโนโลยีและผลิตภัณฑ์เดิม. แสงฉายแสงสว่าง Ultraviolet LED มีโอกาสการใช้งานในตลาดที่กว้างขวาง เช่น เครื่องมือแสงสว่าง Ultraviolet LED เป็นเครื่องมือการแพทย์ที่ได้รับความนิยมมากในอนาคตแต่เทคโนโลยียังอยู่ในช่วงเริ่มต้นยาวนาน
FAQ
Q1. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดสามารถปรับปรุงได้หรือไม่?
A:ใช่ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราสามารถทําโดยรายละเอียดที่คุณให้
Q2. การบรรจุของผลิตภัณฑ์ด้านนอกคืออะไร?
A: การบรรจุกระดาษกล่องหรือบรรจุไม้
Q3. วงจรการประมวลผล?
ตอบ: บางผลิตภัณฑ์ที่เรามีในคลัง5-12วันที่ทํา
Q4: การรับประกันของคุณคืออะไร?
หนึ่งการรับประกัน 1 ปี
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดจะถูกทดสอบก่อนการส่ง
Q5: มันโอเคที่จะพิมพ์โลโก้ของฉันบนระบบการรักษา UV LED?
ใช่ครับ กรุณาแจ้งเราอย่างเป็นทางการ ก่อนการผลิต
![]()
หากคุณมีความต้องการอื่นๆ กรุณาติดต่อเรา เพื่อให้คุณได้คําตอบที่ดีที่สุด