รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: โมดูล UV LED COB 5256-2
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 100,000
ชื่อสินค้า: |
ซัง UV LED โมดูล 5256-2 |
พลัง: |
180W |
ขนาดโมดูล: |
56*52มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
25มม.*25มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
34-38V |
ปัจจุบัน: |
3-4.2A |
ชื่อสินค้า: |
ซัง UV LED โมดูล 5256-2 |
พลัง: |
180W |
ขนาดโมดูล: |
56*52มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
25มม.*25มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
34-38V |
ปัจจุบัน: |
3-4.2A |
โมดูล LED UV COB 180W โมดูลรวมหลอดบ่มกาว UV 365nm 395nm
รายละเอียดสินค้าโมดูล LED UV COB
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โมดูล LED UV COB 5256-2 |
| กำลังไฟ | 180W |
| สี | UV |
| จำนวนหลอด | 60 ชิ้น |
| ประเภทไดโอด | COB smd |
| วัสดุเลนส์ของไดโอด | ควอตซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | ระนาบ 180 |
| ขนาดโมดูล | 56*52 มม. |
| ขนาดส่องสว่าง | 25*25 มม. |
| ความยาวคลื่น | 365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
| แรงดันไฟฟ้า | 34-38V |
| กระแสไฟฟ้า | 3-4.2A |
| วัสดุชิป | Epileds |
| กระบวนการห่อหุ้ม | หลอดห่อหุ้มเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
| วัสดุโมดูล | ซับสเตรตทองแดง COB |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์ UV, การทาสี |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน |
คำถามที่พบบ่อย
คำถามที่ 1: คุณรับคำสั่งซื้อตัวอย่างได้หรือไม่?
ใช่ เราทำได้ เรายินดีรับคำสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ
คำถามที่ 2: ฉันสามารถใส่โลโก้ของฉันลงไปได้หรือไม่?
แน่นอน โลโก้สามารถทำได้ตามความต้องการของคุณเมื่อคุณถึง MOQ ของเรา
คำถามที่ 3: บรรจุภัณฑ์ของคุณคืออะไร?
เรามีกล่องสีและกล่อง ยินดีปรับแต่งหากคุณต้องการ
คำถามที่ 4: ระยะเวลารอคอยของคุณคืออะไร?
3-7 วันสำหรับคำสั่งซื้อตัวอย่างในสต็อก 25-30 วันสำหรับการผลิตจำนวนมาก
คำถามที่ 5: เงื่อนไขการเสนอราคาของคุณคืออะไร?
FOB, CIF, CFR, EXW มีให้บริการ
Application of โมดูล LED UV
โมดูล LED UV ส่วนใหญ่ใช้ในการบ่มการพิมพ์ การระบุการป้องกันการปลอมแปลง การทำให้บริสุทธิ์ (น้ำ อากาศ ฯลฯ) การจัดเก็บข้อมูลคอมพิวเตอร์ และเครื่องพิมพ์ UV นอกจากนี้ ด้วยการพัฒนาเทคโนโลยี การใช้งานใหม่ๆ จะปรากฏขึ้นอย่างต่อเนื่องเพื่อทดแทนเทคโนโลยีและผลิตภัณฑ์เดิม LED อัลตราไวโอเลตมีแนวโน้มการใช้งานในตลาดที่กว้างขวาง
![]()
หากคุณมีความต้องการอื่น โปรดติดต่อเราเพื่อรับโซลูชันที่ดีที่สุด
Umi@ymleduv.com , ขอขอบคุณที่ให้ความสนใจ