รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: YM-MW6-4040
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ต่อรอง
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 100,000
ชื่อสินค้า: |
โมดูลไฟ UV |
พลัง: |
60W |
ขนาดโมดูล: |
40มม.*40มม.*2.0มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
23มม.*15มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
19-23V |
ปัจจุบัน: |
2-3A |
แอปพลิเคชัน: |
การฆ่าเชื้อการทำหมัน |
อายุการใช้งาน: |
10,000h |
วัสดุ: |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
ชื่อสินค้า: |
โมดูลไฟ UV |
พลัง: |
60W |
ขนาดโมดูล: |
40มม.*40มม.*2.0มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
23มม.*15มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
19-23V |
ปัจจุบัน: |
2-3A |
แอปพลิเคชัน: |
การฆ่าเชื้อการทำหมัน |
อายุการใช้งาน: |
10,000h |
วัสดุ: |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
คำอธิบายของ โมดูลแสง UV:
อายุการใช้งานยาวนาน ระบบบ่ม UV LED UV มีอายุการใช้งานถึง 20,000-30,000 ชั่วโมง
แสง UV มีกำลังสูง สม่ำเสมอ และกระจายทั่วถึง
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | YM-4040-โมดูล LED UV |
| กำลังไฟ | 60W |
| สี | UV |
| จำนวนหลอดไฟ | 6 ชิ้น |
| ประเภทไดโอด | 6565 smd |
| วัสดุเลนส์ของไดโอด | ซิลิกาเจล หรือ ควอตซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | 30, 60, 90, 120 องศา |
| ขนาดโมดูล | 40 มม. * 40 มม. * 2.0 มม. |
| ขนาดส่องสว่าง | 23 มม. * 15 มม. |
| ความยาวคลื่น | 365 นาโนเมตร, 385 นาโนเมตร, 395 นาโนเมตร, 405 นาโนเมตร |
| แรงดันไฟฟ้า | 19-23V |
| กระแสไฟฟ้า | 2-3A |
| วัสดุชิป | LG, Seoul, Epileds |
| กระบวนการห่อหุ้ม | โมดูลห่อหุ้มด้วยเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
| วัสดุโมดูล | แผ่นทองแดง 2.0 มม. |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000-30000 |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์ UV, การเคลือบสี, |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน |
คำถามที่พบบ่อย
คำถามที่ 1 คุณเป็นโรงงานหรือไม่?
A: ใช่! เราเป็นโรงงานในเซินเจิ้น เราผลิตผลิตภัณฑ์ UV LED มาเจ็ดปีแล้ว
คำถามที่ 2 ผลิตภัณฑ์หลักของคุณคืออะไร?
A: เม็ด LED UV; โมดูล LED UV; หลอดเดี่ยว LED UV และอุปกรณ์ UV
2. ระยะเวลาในการจัดส่งและวิธีการชำระเงินคืออะไร?
ใช้เวลา 3-7 วันสำหรับผลิตภัณฑ์ทั่วไป, 15-20 วันสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ปรับแต่งตามความต้องการ
วิธีการชำระเงินสามารถเป็นการทำธุรกรรม T/T /แพลตฟอร์มการซื้อขาย การชำระเงิน
คำถามที่ 3 เกี่ยวกับการขนส่ง?
A: โดยปกติเราจะจัดส่งสินค้าโดยด่วน แต่เราสามารถจัดการการจัดส่งตามความต้องการของคุณได้
Application of โมดูล LED UV
1. การพิมพ์โฆษณา
2. การพิมพ์ 3 มิติ
3. การพิมพ์บาร์โค้ด
4. การป้องกันแผงวงจร PCB
5. การยึดด้วยกาว UV เลนส์
6. การป้องกันหน้าจอสัมผัส
7. การอบแห้งวานิชเฟอร์นิเจอร์
8. เครื่องมือแพทย์
9. เลนส์ความแม่นยำ
![]()
![]()
หากคุณมีความต้องการอื่น ๆ โปรดติดต่อเราเพื่อรับโซลูชันที่ดีที่สุด