รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: โมดูลแสงยูวี 17570
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ต่อรองจัดการ
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 100000
ชื่อสินค้า: |
โมดูลแสงยูวี 17570 |
พลัง: |
108w |
ขนาดโมดูล: |
175 มม.* 70 มม. * 1.5 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
160 มม.*46 มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
30-34V |
ปัจจุบัน: |
2-2.8a |
ชิป LED: |
Epileds, โซล, LG |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
โคมไฟโมดูลแพ็คเกจเลนส์ควอทซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ชื่อสินค้า: |
โมดูลแสงยูวี 17570 |
พลัง: |
108w |
ขนาดโมดูล: |
175 มม.* 70 มม. * 1.5 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
160 มม.*46 มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
30-34V |
ปัจจุบัน: |
2-2.8a |
ชิป LED: |
Epileds, โซล, LG |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
โคมไฟโมดูลแพ็คเกจเลนส์ควอทซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
โมดูลแสง UV กำลังสูง 108W โมดูล LED UV สำหรับการพิมพ์ 3 มิติ เลนส์ควอตซ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โมดูลแสง UV 17570 |
| กำลังไฟ | 108W |
| สี | UV |
| จำนวนเม็ดลูกปัดหลอด | 36 ชิ้น |
| ประเภทไดโอด | 3535 smd |
| วัสดุเลนส์ของไดโอด | ควอตซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | 60 องศา |
| ขนาดโมดูล | 175 มม. * 70 มม. * 1.5 มม. |
| ขนาดส่องสว่าง | 160 มม. * 46 มม. |
| ความยาวคลื่น | 365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
| แรงดันไฟฟ้า | 30-34V |
| กระแสไฟฟ้า | 2-2.8A |
| วัสดุชิป | Seoul,LG,Epileds |
| กระบวนการห่อหุ้ม | โมดูลหลอดไฟห่อหุ้มเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
| วัสดุโมดูล | แผ่นทองแดง 1.5 มม. |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในการพิมพ์ UV, การทาสี, หมึก UV, กาว UV และหน้าจอสัมผัสต่างๆ |
| แหล่งกำเนิดสินค้า | เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน |
![]()
![]()
![]()
ทำไมต้องเลือกเรา
1) ราคาที่เหมาะสม
ราคาของเราคือราคาขายส่งจากโรงงาน
2) การควบคุมคุณภาพ
ทีมผลิตของเราประกอบด้วยผู้เชี่ยวชาญที่มีทักษะในการตรวจสอบคุณภาพของผลิตภัณฑ์แต่ละชิ้นก่อนจัดส่ง
3) บริการที่กำหนดเอง
เราสามารถปรับแต่งผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณได้
4) บริการหลังการขาย
เราให้บริการให้คำปรึกษาและบริการหลังการขายที่มีคุณภาพสูงและทันเวลา
คำถามใดๆ เกี่ยวกับ UV LED จะได้รับคำตอบจากวิศวกรมืออาชีพภายใน 12 ชั่วโมง
คำถามที่พบบ่อย
Q1. บริษัทของคุณเป็นผู้ผลิตหรือผู้จัดจำหน่าย?
A. เราเป็นบริษัทผู้ผลิตที่ตั้งอยู่ในเซินเจิ้น ในช่วง 7 ปีที่ผ่านมา เราได้ผลิตและพัฒนาผลิตภัณฑ์ UV LED
Q2. เราสามารถปรับแต่งผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
A. ได้! เราสามารถผลิตตามความต้องการหรือแบบทางเทคนิคของคุณได้
Q3. ผลิตภัณฑ์หลักของคุณคืออะไร?
A. เม็ดลูกปัดหลอด UV LED; โมดูล UV LED; หลอดไฟเดี่ยว UV LED
Q4. คุณมีขีดจำกัด MOQ สำหรับการสั่งซื้อไฟ LED หรือไม่?
ไม่มี! หนึ่งชิ้นก็รับได้
Q5. วิธีการชำระเงิน?
A. T/T,แพลตฟอร์มการซื้อขาย. คุณสามารถเลือกวิธีการชำระเงินอื่นๆ ได้
Q6. ต้องใช้เวลาเท่าใดในการจัดส่ง?
A. ปกติ 3-7 วัน ขึ้นอยู่กับปริมาณ
Q7. ฉันจะทราบได้อย่างไรว่าความยาวคลื่นใดเหมาะสมกับฉัน?
A. โดยปกติความยาวคลื่นของหลอด UV LED จะอยู่ระหว่าง 365-405nm เครื่องพิมพ์อิงค์เจ็ตใช้ 395nm
เครื่องพิมพ์ใช้ 385/395nm การบ่มกาว UV ต้องการ 365nm
Q8. คุณใช้แบรนด์ประเภทใดในการผลิต UV LED?
A. เราใช้แบรนด์ Epileds, LG, Seoul
Q9. คุณใช้วัสดุประเภทใดในการผลิตหลอดและเลนส์?
A. เราใช้ อลูมิเนียม สำหรับหลอด และ ควอตซ์ สำหรับเลนส์
หากคุณมีความต้องการอื่น โปรดติดต่อเราเพื่อรับโซลูชันที่ดีที่สุด