รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: โมดูล LED UV เลนส์แบน YM-6565
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ต่อรอง
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 100000
ชื่อสินค้า: |
โมดูล LED UV เลนส์แบน YM-6565 |
พลัง: |
10W |
ขนาดส่องสว่าง: |
6.5 มม.* 6.5 มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
6.5-7.5V |
ปัจจุบัน: |
1-1.5A |
ชิป LED: |
เป็นทางเลือก (LG/ EPILEDS/ SEOUL) |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
แพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
180 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ชื่อสินค้า: |
โมดูล LED UV เลนส์แบน YM-6565 |
พลัง: |
10W |
ขนาดส่องสว่าง: |
6.5 มม.* 6.5 มม |
แรงดันไฟฟ้า: |
6.5-7.5V |
ปัจจุบัน: |
1-1.5A |
ชิป LED: |
เป็นทางเลือก (LG/ EPILEDS/ SEOUL) |
กระบวนการห่อหุ้ม: |
แพ็คเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
ดูมุมของเลนส์: |
180 องศา |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ชิป UV LED 10W โมดูลไฟฟ้าแรงสูง
1. การออกรังสีสูงส่งผลิตความเข้มข้น UV ที่เหนือกว่าสําหรับการบํารุงความลึกและสายการผลิตความเร็วสูง
2. ความเร็วที่สynchronized อัตโนมัติ Dimmingความเข้มข้นของแสงปรับตัวอัตโนมัติเพื่อสอดคล้องกับความเร็วของเครื่องพิมพ์
3. ปรับความเข้มข้นด้วยจอดิจิตอลการควบคุมที่ง่ายต่อผู้ใช้ด้วยการอ่านดิจิตอลในเวลาจริงจาก 0% ถึง 100%
4ระบบควบคุมเปิด/ปิดโซน✓ เริ่มใช้งาน LED ส่วนหนึ่งหรือเต็มตามขนาดการพิมพ์ ช่วยประหยัดพลังงานและลดการสะสมความร้อนบนการพิมพ์ที่แคบ
5การติดตามอุณหภูมิในเวลาจริง✓ การจัดการความร้อนอย่างมีกิจกรรม ด้วยการแสดงอุณหภูมิและการป้องกันอุณหภูมิเกิน
6การควบคุมหลอดไฟอิสระสําหรับระบบหลอดไฟหลายหลอด ทุกหลอดไฟ UV สามารถควบคุมได้แยกกัน (เปิด / ปิด / ลดความสับสน) เพื่อความยืดหยุ่นสูงสุด
7ระเบิดวงจรสั้น✅ การเตือนทันทีและการป้องกันวงจร เพื่อปกป้องอุปกรณ์และผู้ใช้งานของคุณ
| ชื่อสินค้า | ชิป UV LED 10W |
| พลัง | 10W |
| สี | สาย UV |
| จํานวนหลอดไฟ | 1 ตัว |
| ประเภทไดโอเดส | 6565/6868 smd |
| วัสดุของเลนส์ของไดโอเดส | ควาร์ทซ์ |
| มุมมองของเลนส์ | 180 องศา |
| ขนาดแสง | 6.5mm*6.5mm |
| ความยาวคลื่น | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| โวลเตชั่น | 6.5-7.5V |
| ปัจจุบัน | 1-1.5A |
| วัสดุชิป | LG, ซีอูล, อีพีเลดส์ |
| กระบวนการบรรจุ | แพคเกจเลนส์ควอตซ์อุณหภูมิสูง |
| วัสดุโมดูล | สับสราตทองแดง |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์ UV, การทาสี, |
| สถานที่เกิด | เชียงใหม่ กวางดง จีน |
![]()
ของเราระบบการบํารุงความแข็ง UV LEDใช้กันอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมแก้ว, อุตสาหกรรมตกแต่ง, อุตสาหกรรมวัสดุก่อสร้าง
อุตสาหกรรมเฟอร์นิเจอร์ เป็นต้น
มันเหมาะสําหรับชนิดของเครื่องฉีดกระจายหมึกแบรนด์ เช่น Konika, Xaar, Ricoh, และชนิดของเครื่องพิมพ์
รวมทั้งเครื่องพิมพ์แบบ flatbed เครื่องพิมพ์แบบม้วนต่อม้วน เครื่องพิมพ์รูปแบบกว้าง เครื่องพิมพ์แบบ inkjet เครื่องพิมพ์ดิจิตอล เครื่องพิมพ์แบบหมุน เป็นต้น
FAQ
Q1: คุณเป็นโรงงาน?
ตอบ: ใช่ เรามีโรงงานของเราเองใน Longhua, เซ็นเจ่น และฝ่ายการค้าและโกดังของเรา
ตั้งอยู่ในเขตกวนแลน เชียงใหม่ หากคุณมีเวลามาจีน ยินดีต้อนรับการเยี่ยมชมของคุณ!
Q2: คุณสามารถส่งตัวอย่างให้ฉันได้หรือไม่ เพื่อให้ฉันสามารถดูและตรวจสอบคุณภาพของมัน?
ตอบ: ใช่ เราสามารถส่งตัวอย่างให้คุณได้
Q3: คุณสามารถรับการสั่งซื้อ OEM และ ODM ได้หรือไม่?
A: ใช่. เราสามารถทําการสั่งซื้อ OEM และ ODM ของคุณ. เรามีปริมาณใหญ่ของผลิตภัณฑ์ LED
สําหรับรุ่นธรรมดา จะต้องใช้เวลาในการปรับแต่ง
Q4. คุณส่งสินค้าอย่างไร และใช้เวลานานแค่ไหนในการมาถึง?
A: เรามักส่งโดย DHL, UPS, FedEx โดยปกติใช้เวลา 3-7 วันในการมาถึง การส่งทางอากาศและทางทะเลยังเป็นตัวเลือก
Q5. วิธีการดําเนินการสั่งซื้อสําหรับแสง LED?
A: ก่อนอื่นก็บอกเราความต้องการหรือการใช้งานของคุณ
อย่างที่สอง เราอ้างอิงตามความต้องการของคุณหรือข้อเสนอของเรา
หากคุณมีความต้องการอื่นๆ กรุณาติดต่อเรา เพื่อให้คุณได้คําตอบที่ดีที่สุด
อูมิ@ยมเลดูฟ.คอม ขอบคุณที่ให้ความสนใจ