รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: เครื่องอบยูวี YM-200W-7020
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: หนึ่ง
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, โอนเงินผ่านธนาคาร, อาลีบาบา, ด่วน
สามารถในการผลิต: 1000,000 ชิ้นต่อเดือน
ชื่อสินค้า: |
เครื่องอบยูวี YM-200W-7020 |
พลัง: |
200W |
ขนาด: |
90 มม. * 45 มม. * 124 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
70มม.*20มม |
รูปแบบการระบายความร้อน: |
ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
แอปพลิเคชัน: |
การพิมพ์, การบ่มด้วยรังสียูวี |
ประเภทไดโอด: |
3535 |
ความยาวคลื่น: |
365/385/395/405 นาโนเมตร |
การรับประกัน: |
1 ปี |
ชื่อสินค้า: |
เครื่องอบยูวี YM-200W-7020 |
พลัง: |
200W |
ขนาด: |
90 มม. * 45 มม. * 124 มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
70มม.*20มม |
รูปแบบการระบายความร้อน: |
ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
แอปพลิเคชัน: |
การพิมพ์, การบ่มด้วยรังสียูวี |
ประเภทไดโอด: |
3535 |
ความยาวคลื่น: |
365/385/395/405 นาโนเมตร |
การรับประกัน: |
1 ปี |
YM-200W-7020การใช้ระบบรักษา UV
1. การสนับสนุนการสอบถามและการปรึกษา เราให้คําปรึกษาเชิงมืออาชีพก่อนการขาย และการสนับสนุนการสอบถามที่ตอบสนองตามความต้องการของคุณ
2บริการออนไลน์ หน่วยงานสนับสนุนลูกค้าของเราพร้อมให้บริการตลอด 24 ชั่วโมง เพื่อช่วยเหลือคุณตลอดเวลา
3. UV LED การรักษาระบบผลการพิมพ์ วิดีโอ ภาพแสดงการแสดงสดที่แสดงผลการพิมพ์ของระบบการรักษา UV LED ของเรามีให้เลือกตามคําขอ
4.เชิญไปเยี่ยมโรงงาน ครับ ยินดีต้อนรับท่านเข้าเยี่ยมโรงงานของเรา เพื่อดูความสามารถในการผลิตของเราด้วยตนเอง
5. การผลิตและการบรรจุที่กําหนดเอง เรานําเสนอวิธีการผลิตและการบรรจุที่กําหนดเอง เพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะเจาะจงของคุณ
6. รับประกัน 12 เดือนไร้ปัญหา + การสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์
7การติดตามการจัดส่งและการติดตามการจัดส่ง หลังการจัดส่ง เราติดตามการสั่งซื้อของคุณ และให้การอัพเดททุกวันสองวัน จนกว่าการจัดส่งจะยืนยัน
8. การสนับสนุนการทดสอบหลังการจัดส่ง เมื่อคุณได้รับสินค้า, กรุณาทดสอบพวกเขาและแบ่งปันความคิดเห็นของคุณ.และเราจะให้คําตอบที่มีประสิทธิภาพ.
| รายการ | YM-200W-7020 ระบบรักษา UV |
| พลัง | 200W |
| สี | สาย UV |
| ประเภทไดโอเดส | โคบ |
| ขนาด | 90mm*45mm*124mm |
| ขนาดแสง | 70mm*20mm |
| วัสดุของเลนส์ | เลนส์กันอุณหภูมิสูง |
| ความยาวคลื่น | 365/385/395/405nm |
| โครงการเย็น | ระบบเย็นอากาศ |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์, การสี, และกาวต่างๆ |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
![]()
ของเราระบบการบํารุงความแข็ง UV LEDใช้กันอย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมแก้ว, อุตสาหกรรมตกแต่ง, อุตสาหกรรมวัสดุก่อสร้าง
อุตสาหกรรมเฟอร์นิเจอร์ เป็นต้น
มันเหมาะสําหรับชนิดของเครื่องฉีดกระจายหมึกแบรนด์ เช่น Konika, Xaar, Ricoh, และชนิดของเครื่องพิมพ์
รวมทั้งเครื่องพิมพ์แบบ flatbed เครื่องพิมพ์แบบม้วนต่อม้วน เครื่องพิมพ์รูปแบบกว้าง เครื่องพิมพ์แบบ inkjet เครื่องพิมพ์ดิจิตอล เครื่องพิมพ์แบบหมุน เป็นต้น
FAQ
Q1. วิธีการเย็นคืออะไร?
A: ระบบเย็นอากาศ
Q2. อายุการใช้งานของ UV LED คือเท่าไหร่?
ตอบ: ระยะเวลาใช้งานของชิป LED ในทฤษฎีคือ 20,000 ชั่วโมง หากคุณดูแลมันระหว่างการใช้งาน ปกติมันสามารถใช้ได้ 3-5 ปี
Q3. วงจรการประมวลผล?
ตอบ: บางผลิตภัณฑ์ที่เรามีในคลัง5-12วันที่ทํา
Q4: การรับประกันของคุณคืออะไร?
หนึ่งการรับประกัน 1 ปี
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดจะถูกทดสอบก่อนการส่ง
Q5: มันโอเคที่จะพิมพ์โลโก้ของฉันบนระบบการรักษา UV LED?
ใช่ครับ กรุณาแจ้งเราอย่างเป็นทางการ ก่อนการผลิต
Q6: คุณมีใบรับรองอะไร?
A: การยืนยันตัวจริงของ CE, RoHS, SGS ได้ผ่านไปแล้ว
หากคุณมีความต้องการอื่นๆ กรุณาติดต่อเรา เพื่อให้คุณได้คําตอบที่ดีที่สุด
อูมิ@ยมเลดูฟ.คอม ขอบคุณที่ให้ความสนใจ