รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: 3535 ชิป SMD
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: การเจรจา
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T
สามารถในการผลิต: 100,000
พลัง: |
3ว |
แรงดันไฟฟ้า: |
3.4-3.8V |
ปัจจุบัน: |
500-700mA |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
ความยาวคลื่น: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
การรับประกัน: |
1 ปี |
บรรจุุภัณฑ์: |
แพ็คเกจแก้วควอตซ์ |
พลัง: |
3ว |
แรงดันไฟฟ้า: |
3.4-3.8V |
ปัจจุบัน: |
500-700mA |
ดูมุมของเลนส์: |
60 องศา |
ความยาวคลื่น: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
การรับประกัน: |
1 ปี |
บรรจุุภัณฑ์: |
แพ็คเกจแก้วควอตซ์ |
ชิป LED UV 3W
1ความเข้มข้นแสงสูง
2ปรับความเข้มของแสงอัตโนมัติตามความเร็วของเครื่องพิมพ์
3.ความเข้มของแสงและสามารถปรับและแสดง
4.แสงสามารถเปิด / ปิดส่วนหนึ่งหรือเต็มตามขนาดการพิมพ์ที่แตกต่างกัน
5.การแสดงอุณหภูมิและการควบคุมอุณหภูมิ
6.หลอด UV ตัวเดียวสามารถควบคุมได้อย่างอิสระ
7การเตือนในขณะที่วงจรสั้น
8. เตือนอุณหภูมิเกิน ระวังว่าผลิตภัณฑ์ทํางานได้ดี
| รายการ | 3535 ชิป SMD |
| พลัง | 3W |
| การปล่อยสี | สาย UV |
| ประเภทไดโอเดส | 3535 smd |
| วัสดุของเลนส์ของไดโอเดส | ซิลิกาเจล |
| มุมมองของเลนส์ | 60, 120 องศา |
| ขนาด | 3.5mm*3.5mm |
| ความยาวคลื่น | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| โวลเตชั่น | 3.4-3.8V |
| ปัจจุบัน | 500-700MA |
| วัสดุชิป | LG, ซีอูล, อีพีเลดส์ |
| อุณหภูมิการปั่น | ≤ 220 องศา |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์ยูวี, การทาสี, หมึกยูวี,และกาวยูวี |
| สถานที่เกิด | เชียงใหม่ กวางดง จีน |
ลักษณะของระบบรักษา UV
การรับรองแพคเกจ COB ที่บูรณาการมากขึ้นและสามารถปรับแต่งได้
โคมไฟ UV LED สามารถเริ่มต้นและทํางานได้ทันที โดยไม่ต้องทําความร้อนก่อนและทําการรอคอย
โคมไฟ UV LED เหมาะสําหรับวัสดุพื้นฐานการแข็งหลายอย่าง เช่นวัสดุอ่อน, แข็งแกร่ง, หนาและไม่หนา
เราสามารถปรับเปลี่ยนระบบรักษาความแข็ง UV LED ที่เย็นด้วยน้ํามากขึ้น เครื่องรักษาความแข็ง UV LED ที่เย็นด้วยอากาศ
ไม่ลังเลที่จะติดต่อกับฝ่ายขายของเราเพื่อข้อมูลเพิ่มเติม
RFQ
Q1: ผลิตภัณฑ์ของคุณ ใส่สัญลักษณ์, แพ็คเกจ, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้หรือไม่?
ตอบ: ครับ เราให้บริการตามความต้องการ
Q2 คุณมีกําลังผลิตเดือนละเท่าไหร่?
ตอบ: ความสามารถในการผลิตโรงงานของเราคือ 10,000 ชุดของระบบแสงต่อเดือน
Q3: จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ําของคุณคืออะไร?
A: MOQ 2 ชุด แต่เรายังยอมรับการสั่งซื้อตัวอย่างสําหรับลูกค้าที่มีคุณภาพ
Q4: ผมสามารถได้รับตัวอย่างเพื่อตรวจสอบคุณภาพได้หรือไม่?
ตอบ: ครับ เราให้ตัวอย่างครับ
Q5: เวลานําเร็วแค่ไหน?
A: สําหรับตัวอย่างสั่ง 3-5 วัน สําหรับจํานวนมากสั่ง 9-15 วัน
หากคุณมีความต้องการอื่นๆ กรุณาติดต่อเรา เพื่อให้คุณได้คําตอบที่ดีที่สุด
ขอบคุณที่ให้ความสนใจ
![]()
![]()