รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: หลอด UV lnk บ่ม 180W
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ต่อรอง
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 10-15 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 10,000
พลัง: |
180W |
ขนาด: |
121*41*22มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
45*20มม.*2 |
รูปแบบการระบายความร้อน: |
ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
แอปพลิเคชัน: |
อุตสาหกรรมการพิมพ์ จิตรกรรม หมึกและกาว |
อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): |
10,000 ชั่วโมง |
พลัง: |
180W |
ขนาด: |
121*41*22มม |
ขนาดส่องสว่าง: |
45*20มม.*2 |
รูปแบบการระบายความร้อน: |
ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
แอปพลิเคชัน: |
อุตสาหกรรมการพิมพ์ จิตรกรรม หมึกและกาว |
อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): |
10,000 ชั่วโมง |
หลอดรักษาหมึก UV คําอธิบายสินค้า
| รายการ | โคมไฟรักษาสียูวี 180W |
| พลัง | 180W |
| สี | สาย UV |
| ประเภทไดโอเดส | 3535 SMD แบบ |
| ขนาด | 121*41*22MM |
| ขนาดแสง | 45*20mm *2 |
| วัสดุชิป | LG, ซีอูล, อีพีเลดส์ |
| ความยาวคลื่น | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| โครงการเย็น | การเย็นด้วยน้ํา |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์, การสี, และกาวต่างๆ |
| ไม่จําเป็น | หลอดไฟเดียว หลอด + พลังงานไฟฟ้า หลอด + พลังงานไฟฟ้า + ถังน้ํา |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สถานที่เกิด | เชียงใหม่ กวางดง จีน |
Q1: คุณมีโรงงานของคุณเองหรือไม่?
A1: ใช่! เรามีโรงงานของตัวเองในเชนเจน. เราผลิตผลิตภัณฑ์ UV LED มา 8 ปี
Q2: คุณสนับสนุนบริการ OEM,ODM?
A2: ใช่! เราสนับสนุนการบริการ OEM / ODM เพื่อการปรับแต่ง
Q3: ผลิตภัณฑ์หลักของคุณคืออะไร?
A3: UV LED Lamp Bead; UV LED Module; UV LED Single Light. เป็นต้น
Q4: คุณมี MOQ ขั้นต่ําสําหรับการสั่งซื้อไฟ LED?
A4: ไม่! หนึ่งก็ยอมรับได้เหมือนกัน
Q5: เทอมการชําระเงินปกติของคุณสําหรับคําสั่งคืออะไร?
A5: T/T,D/P D/A,MoneyGram,PayPal เรายอมรับหลายวิธีการชําระเงิน
Aปริมาณ ของไฟ LED UV Ink Curing Lamp
UV LED Ink Curing Lamps เป็นส่วนใหญ่ใช้ในการบํารุงความแข็งในการพิมพ์, การระบุการป้องกันการปลอมแปลง, การทําความสะอาด (น้ํา, อากาศ, ฯลฯ) สาขาเก็บข้อมูลคอมพิวเตอร์ และกาว UVกับการพัฒนาของเทคโนโลยี, การใช้งานใหม่จะยังคงปรากฏเพื่อแทนที่เทคโนโลยีและผลิตภัณฑ์เดิม.
![]()
![]()
![]()
หากคุณมีความต้องการอื่นๆ กรุณาติดต่อเรา เพื่อให้คุณได้คําตอบที่ดีที่สุด