รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: YM
ได้รับการรับรอง: High-tech Enterprise Certificate
หมายเลขรุ่น: เลียนแบบ Lumen SMD Chip-S-W20mm
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ต่อรอง
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 1000000
ชื่อสินค้า: |
ชิปเลียนแบบลูเมน SMD-S-W20mm |
พลัง: |
3ว |
วัสดุเลนส์: |
เลนส์ซิลิโคน |
แรงดันไฟฟ้า: |
3.4V-3.8V |
ปัจจุบัน: |
0.5A-0.7A |
ความยาวคลื่น: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
ชื่อสินค้า: |
ชิปเลียนแบบลูเมน SMD-S-W20mm |
พลัง: |
3ว |
วัสดุเลนส์: |
เลนส์ซิลิโคน |
แรงดันไฟฟ้า: |
3.4V-3.8V |
ปัจจุบัน: |
0.5A-0.7A |
ความยาวคลื่น: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
3W UV LED SMD Imitation Lumen 20mm โมดูลแผ่นอลูมิเนียม
| รายการ | การเลียนแบบหลอม UV LED SMD ชิป-S-W20mm |
| พลัง | 3W |
| การปล่อยสี | สาย UV |
| ประเภทไดโอเดส | ลูเมนแบบจําลองsmd |
| วัสดุของเลนส์ของไดโอเดส | เลนส์ซิลิโคน |
| มุมมองของเลนส์ | 60, 140 องศา |
| ความยาวคลื่น | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| โวลเตชั่น | 3.4V-3.8V |
| ปัจจุบัน | 0.5A-0.7A |
| วัสดุชิป | เอลจี,เอปิลเลดโซล |
| อุณหภูมิการปั่น | ≤ 220 องศา |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 20000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | ใช้ในอุตสาหกรรมการพิมพ์ยูวี, การทาสี, หมึกยูวี,และกาวยูวี |
| สถานที่เกิด | เชียงใหม่ กวางดง จีน |
![]()
![]()
FAQ
Q1. ผลิตภัณฑ์หลักของคุณคืออะไร?
A. UV LED Lamp Bead; UV LED Module; UV LED Single Light และอุปกรณ์ UV
Q2. เราสามารถปรับเปลี่ยนสินค้าได้หรือไม่?
ตอบ: ใช่! เราสามารถผลิตตามความต้องการหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ
Q3. ฉันสั่งสินค้าตัวอย่างได้ไหม?
ตอบ: ครับ คุณสามารถสั่งสินค้าตัวอย่างได้ครับ แนวทางการเมืองคือ คุณจะต้องจ่ายสินค้าและค่าจัดส่งในตอนแรก
Q4. จะใช้เวลาเท่าไหร่ในการเตรียมการสั่งซื้อ?
A. สําหรับผลิตภัณฑ์ปกติ ใช้เวลา 1-3 วัน สําหรับผลิตภัณฑ์ที่กําหนดเอง ใช้เวลาสูงสุด 10 วัน
UV LED SMDs ใช้เป็นหลักในด้านการพิมพ์การรักษา, การระบุการป้องกันการปลอมแปลง, การทําความสะอาด (น้ํา, อากาศ, ฯลฯ), การเก็บข้อมูลคอมพิวเตอร์ และเครื่องพิมพ์ UV.นอกจากนี้ ด้วยการพัฒนาของเทคโนโลยี การใช้งานใหม่ ๆ จะยังคงปรากฏขึ้นเพื่อแทนที่เทคโนโลยีและผลิตภัณฑ์เดิม
หากคุณมีความต้องการอื่นๆ กรุณาติดต่อเรา เพื่อให้คุณได้คําตอบที่ดีที่สุด
ขอบคุณที่ให้ความสนใจ